ACSEVB-EZ7-37220-100B5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
620-ACSEVB-EZ7-37220-100B5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACSEVB-EZ7-37220-100B5
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR ACS37220 100B5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ACS37220 - เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า เซนเซอร์ บอร์ดทดสอบ
หมวดหมู่
เซ็นซิติวิตี้
20mV/A
ผู้ผลิต
Allegro MicroSystems
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
5V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แบบฝัง
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
ประเภทเซนเซอร์
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
ACS37220
ช่วงการตรวจจับ
±100A