ASEK730KLC-20AB-T-DK มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Allegro MicroSystems
มีอยู่ในสต็อค: 20
เอกสารข้อมูล
ACS730 - เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า เซนเซอร์ บอร์ดทดสอบ
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
ASEK730KLC-20AB-T-DK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
620-1946-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASEK730KLC-20AB-T-DK
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR ACS730
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
อินเตอร์เฟซ
อนาล็อก
ผู้ผลิต
Allegro MicroSystems
เซ็นซิติวิตี้
100mV/A
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.5V ~ 5.5V
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
ประเภทเซนเซอร์
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
ช่วงการตรวจจับ
20A