ASEK758LCB-050U-T-DK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
620-1608-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASEK758LCB-050U-T-DK
คำอธิบาย
BOARD DEMO 758LCB-050U SENSOR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ACS758 - เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า เซนเซอร์ บอร์ดทดสอบ
หมวดหมู่
เซ็นซิติวิตี้
60mV/A
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3V ~ 5.5V
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
ACS758
ประเภทเซนเซอร์
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ช่วงการตรวจจับ
50A