AOB1100L ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Nexperia USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 5,681
เอกสารข้อมูล
Similar
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 34
เอกสารข้อมูล
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 8,210
Infineon Technologies
Infineon Technologies
IXYS
มีอยู่ในสต็อค: 880
Nexperia USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 174
STMicroelectronics
มีอยู่ในสต็อค: 829
Vishay Siliconix
N-ช่องสัญญาณ 100 V 8A (Ta), 130A (Tc) 2.1W (Ta), 500W (Tc) ติดบนพื้นผิว TO-263 (D2PAK)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
AOB1100L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
785-1319-2-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AOB1100L
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 100V 8A/130A TO263
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.8V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
100 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
Vgs (สูงสุด)
±20V
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
4833 pF @ 25 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2.1W (Ta), 500W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-263 (D2PAK)
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
11.7mOhm @ 20A, 10V