IXTA80N10T หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
IXYS
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Direct
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Alpha & Omega Semiconductor Inc.
Similar
Infineon Technologies
Infineon Technologies
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 880
Nexperia USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 208
Nexperia USA Inc.
STMicroelectronics
มีอยู่ในสต็อค: 829
N-ช่องสัญญาณ 100 V 80A (Tc) 230W (Tc) ติดบนพื้นผิว TO-263AA
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
IXTA80N10T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
238-IXTA80N10T-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXTA80N10T
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 100V 80A TO263
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 100µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
60 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
3040 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
230W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-263AA
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
14mOhm @ 25A, 10V