SSAJ120100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4809-SSAJ120100TR-ND - เทปและม้วน (TR)
4809-SSAJ120100CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4809-SSAJ120100DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SSAJ120100
คำอธิบาย
SWITCH SLIDE SPDT 0.01A 5V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์แบบเลื่อน SPDT ติดบนพื้นผิว, มุมฉาก
หมวดหมู่
ประเภทแอคชูเอเตอร์
มาตรฐาน
ผู้ผลิต
Alps Alpine
ความยาวแอคชูเอเตอร์
1.30mm
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, มุมฉาก
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 60°C
วงจร
SPDT
การเคลื่อนที่ของสวิตช์
1.40mm
จับเวลาการสัมผัส
ไม่ระบุ
ชีวิตเครื่องกล
10,000 รอบ
ฟังก์ชั่นสวิตช์
On-On
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
10,000 รอบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
10mA (DC)
แรงในการทำงาน
153gf
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
5 V