ADM7150ACPZ-1.8-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ADM7150ACPZ-1.8-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ADM7150ACPZ-1.8-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ADM7150ACPZ-1.8-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADM7150ACPZ-1.8-R7
คำอธิบาย
IC REG LIN 1.8V 800MA 8-LFCSP-WD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 800mA 8-LFCSP-WD (3x3)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ADM7150ACPZ-1.8-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
7 mA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
12 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-WFDFN แผ่นสัมผัส, CSP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
16V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-LFCSP-WD (3x3)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V