ADM7160ACPZN3.3-R2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
505-ADM7160ACPZN3.3-R2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
505-ADM7160ACPZN3.3-R2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
505-ADM7160ACPZN3.3-R2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADM7160ACPZN3.3-R2
คำอธิบาย
IC REG LIN 3.3V 200MA 6-LFCSP-UD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA 6-LFCSP-UD (2x2)
โมเดล EDA/CAD
ADM7160ACPZN3.3-R2 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
20 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
350 µA
Digi-Reel®
PSRR
54dB ~ 43dB (100kHz ~ 1MHz)
คุณสมบัติการป้องกัน
อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร, ล็อคห้ามใช้งานเนื่องจากไฟตก (UVLO)
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-UDFN แผ่นสัมผัส, CSP
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-LFCSP-UD (2x2)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.23V @ 200mA