ADM7171ACPZ-3.3-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
505-ADM7171ACPZ-3.3-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
505-ADM7171ACPZ-3.3-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
505-ADM7171ACPZ-3.3-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADM7171ACPZ-3.3-R7
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 1A 8-LFCSP-WD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A 8-LFCSP-WD (3x3)
โมเดล EDA/CAD
ADM7171ACPZ-3.3-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
2 mA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
6.3 mA
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, ซอฟสตาร์ท
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-WFDFN แผ่นสัมผัส, CSP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-LFCSP-WD (3x3)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V