ADP124ACPZ-1.8-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
505-ADP124ACPZ-1.8-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
505-ADP124ACPZ-1.8-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
505-ADP124ACPZ-1.8-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADP124ACPZ-1.8-R7
คำอธิบาย
IC REG LIN 1.8V 500MA 8-LFCSP-UD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA 8-LFCSP-UD (2x2)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ADP124ACPZ-1.8-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
105 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
280 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
60dB (10kHz ~ 100kHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ล็อคห้ามใช้งานเนื่องจากไฟตก (UVLO)
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-UFDFN แผ่นสัมผัส, CSP
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V