ADP150ACBZ-3.0-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ADP150ACBZ-3.0-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ADP150ACBZ-3.0-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ADP150ACBZ-3.0-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADP150ACBZ-3.0-R7
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3V 150MA 4-WLCSP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA 4-WLCSP (0.76x0.76)
โมเดล EDA/CAD
ADP150ACBZ-3.0-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
22 µA
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
320 µA
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-WFBGA, WLCSP
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-WLCSP (0.76x0.76)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.16V @ 150mA