ADP150AUJZ-1.8-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
505-ADP150AUJZ-1.8-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
505-ADP150AUJZ-1.8-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
505-ADP150AUJZ-1.8-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADP150AUJZ-1.8-R7
คำอธิบาย
IC REG LIN 1.8V 150MA TSOT-23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA TSOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
ADP150AUJZ-1.8-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
22 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
320 µA
Digi-Reel®
PSRR
70dB ~ 55dB (10kHz ~ 100kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-23-5 บาง, TSOT-23-5
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V