ADP151ACBZ-3.3-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ADP151ACBZ-3.3-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ADP151ACBZ-3.3-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ADP151ACBZ-3.3-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADP151ACBZ-3.3-R7
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 200MA 4-WLCSP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA 4-WLCSP (0.76x0.76)
โมเดล EDA/CAD
ADP151ACBZ-3.3-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
20 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
350 µA
Digi-Reel®
PSRR
70dB ~ 55dB (10kHz ~ 100kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-WFBGA, WLCSP
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-WLCSP (0.76x0.76)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.2V @ 200mA