ADP151ACPZ-1.8-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
505-ADP151ACPZ-1.8-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
505-ADP151ACPZ-1.8-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
505-ADP151ACPZ-1.8-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADP151ACPZ-1.8-R7
คำอธิบาย
IC REG LIN 1.8V 200MA 6-LFCSP-UD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA 6-LFCSP-UD (2x2)
โมเดล EDA/CAD
ADP151ACPZ-1.8-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
20 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
350 µA
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-UDFN แผ่นสัมผัส, CSP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-LFCSP-UD (2x2)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V