ADP170AUJZ-1.8-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
505-ADP170AUJZ-1.8-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
505-ADP170AUJZ-1.8-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
505-ADP170AUJZ-1.8-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADP170AUJZ-1.8-R7
คำอธิบาย
IC REG LIN 1.8V 300MA TSOT-23-5
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 300mA TSOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
ADP170AUJZ-1.8-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
60 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
260 µA
Digi-Reel®
PSRR
73dB ~ 47dB (1kHz ~ 100kHz)
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ล็อคห้ามใช้งานเนื่องจากไฟตก (UVLO)
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
3.6V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-23-5 บาง, TSOT-23-5
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TSOT-23-5
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.135V @ 300mA