ADP1720ARMZ-3.3-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
505-ADP1720ARMZ-3.3-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
505-ADP1720ARMZ-3.3-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
505-ADP1720ARMZ-3.3-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADP1720ARMZ-3.3-R7
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 50MA 8-MSOP
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 50mA 8-MSOP
โมเดล EDA/CAD
ADP1720ARMZ-3.3-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
80 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
2.115 mA
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", ความกว้าง 3.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
28V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-MSOP
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V