ADP1752ACPZ-1.8-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ADP1752ACPZ-1.8-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ADP1752ACPZ-1.8-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ADP1752ACPZ-1.8-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADP1752ACPZ-1.8-R7
คำอธิบาย
IC REG LIN 1.8V 800MA 16-LFCSP
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 800mA 16-LFCSP (4x4)
โมเดล EDA/CAD
ADP1752ACPZ-1.8-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
800 µA
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
1.2 mA
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, สัญญาณแสดงว่ามีไฟเลี้ยง, ซอฟสตาร์ท
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ขั้วย้อนกลับ
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
3.6V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
16-WQFN แผ่นสัมผัส, CSP
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
16-LFCSP (4x4)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.14V @ 800mA