ADP1754ACPZ-1.3-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
505-ADP1754ACPZ-1.3-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
505-ADP1754ACPZ-1.3-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
505-ADP1754ACPZ-1.3-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADP1754ACPZ-1.3-R7
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.3V 1.2A 16-LFCSP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1.2A 16-LFCSP (4x4)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ADP1754ACPZ-1.3-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
800 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
1.4 mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, สัญญาณแสดงว่ามีไฟเลี้ยง, ซอฟสตาร์ท
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร, ขั้วย้อนกลับ, UVLO
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
3.6V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
16-WQFN แผ่นสัมผัส, CSP
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
16-LFCSP (4x4)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.2V @ 1.2A