ADP1762ACPZ-0.9-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
505-ADP1762ACPZ-0.9-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
505-ADP1762ACPZ-0.9-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
505-ADP1762ACPZ-0.9-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADP1762ACPZ-0.9-R7
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 0.9V 2A 16-LFCSP
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 2A 16-LFCSP (3x3)
โมเดล EDA/CAD
ADP1762ACPZ-0.9-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
8 mA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
14 mA
PSRR
63dB ~ 34dB (10kHz ~ 1MHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
1.98V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
0.9V
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.095V @ 2A