ADP2503ACPZ-3.3-R7 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG BUCK BOOST 3.3V 10LFCSP |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 10 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | บัคบูสต์ ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก คงที่ 3.3V 1 เอาต์พุต 600mA 10-VFDFN แผ่นสัมผัส, CSP |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | ADP2503ACPZ-3.3-R7 รุ่น |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 5.5V |
Mfr | แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | กระแสไฟ - เอาต์พุต |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง 2.5MHz |
ฟังก์ชั่น สเต็ปอัพ/สเต็ปดาวน์ | วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส ใช่ |
การตั้งค่าเอาต์พุต บวก | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C (TA) |
โทโพโลยี | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภทเอาต์พุต | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
จำนวนของเอาต์พุต 1 | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 10-LFCSP-WD (3x3) |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด) 2.3V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |