ADP3309ARTZ-3.3-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ADP3309ARTZ-3.3-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ADP3309ARTZ-3.3-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ADP3309ARTZ-3.3-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADP3309ARTZ-3.3-R7
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 100MA SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 100mA SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
ADP3309ARTZ-3.3-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
300 µA
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
2 mA
Digi-Reel®
คุณสมบัติการควบคุม
แฟลกข้อผิดพลาด, ชัตดาวน์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
อุณหภูมิสูงเกิน
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 80°C (TA)
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
12V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-5
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.25V @ 100mA