ADP3335ACPZ-2.5-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ADP3335ACPZ-2.5-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ADP3335ACPZ-2.5-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ADP3335ACPZ-2.5-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADP3335ACPZ-2.5-R7
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 2.5V 500MA 8-LFCSP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA 8-LFCSP (3x3)
โมเดล EDA/CAD
ADP3335ACPZ-2.5-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
110 µA
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
10 mA
Digi-Reel®
คุณสมบัติการควบคุม
ชัตดาวน์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-WFDFN แผ่นสัมผัส, CSP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
12V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-LFCSP (3x3)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.5V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.37V @ 500mA