ADP7104ARDZ-3.3-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
505-ADP7104ARDZ-3.3-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
505-ADP7104ARDZ-3.3-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
505-ADP7104ARDZ-3.3-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADP7104ARDZ-3.3-R7
คำอธิบาย
IC REG LIN 3.3V 500MA 8-SOIC-EP
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA 8-SOIC-EP
โมเดล EDA/CAD
ADP7104ARDZ-3.3-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
900 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
1.6 mA
Digi-Reel®
PSRR
60dB ~ 50dB (10kHz ~ 100kHz)
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, สัญญาณแสดงว่ามีไฟเลี้ยง, ล็อคห้ามใช้งานเนื่องจากไฟตก
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
20V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm) แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC-EP
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.55V @ 500mA