ADP7158ARDZ-1.8-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ADP7158ARDZ-1.8-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ADP7158ARDZ-1.8-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ADP7158ARDZ-1.8-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADP7158ARDZ-1.8-R7
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.8V 2A 8-SOIC-EP
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 2A 8-SOIC-EP
โมเดล EDA/CAD
ADP7158ARDZ-1.8-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
8 mA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
14 mA
PSRR
70dB ~ 50dB (1kHz ~ 1MHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm) แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V