ADR1001AEZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
505-ADR1001AEZ-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADR1001AEZ
คำอธิบาย
IC VREF SERIES 5V 0.25% 20CLCC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีรีส์ ซีเนอร์ชนิดฝัง ic อ้างอิงแรงดันไฟฟ้า ±0.25% 20-CLCC (9x9)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ADR1001AEZ รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
36ppm/°C ปกติ
ผู้ผลิต
Analog Devices Inc.
สัญญาณรบกวน - 0.1Hz ถึง 10Hz
0.6µVp-p
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
9V ~ 36V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.5mA
ประเภทอ้างอิง
ซีรีส์ ซีเนอร์ชนิดฝัง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 130°C
ประเภทเอาต์พุต
คงที่
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
20-CLCC
กระแสไฟ - เอาต์พุต
10 mA
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
20-CLCC (9x9)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.25%