LTC6655CHLS8-2.5#PBF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LTC6655CHLS8-2.5#PBF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LTC6655CHLS8-2.5#PBF
คำอธิบาย
IC VREF SERIES 0.05% 8CLCC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีรีส์ ic อ้างอิงแรงดันไฟฟ้า ±0.05% 8-CLCC (5x5)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LTC6655CHLS8-2.5#PBF รุ่น
หมวดหมู่
สัญญาณรบกวน - 0.1Hz ถึง 10Hz
0.25ppmp-p
ผู้ผลิต
Analog Devices Inc.
สัญญาณรบกวน - 10Hz ถึง 10kHz
0.67ppmrms
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
13.2V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
7.5mA
ประเภทอ้างอิง
ซีรีส์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ประเภทเอาต์พุต
คงที่
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-CLCC
กระแสไฟ - เอาต์พุต
5 mA
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-CLCC (5x5)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.05%
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
5ppm/°C