ADF37A-KG-TASB5
ADF37A-KG-TASB5
ADF37A-KG-TASB5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
AE10942-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADF37A-KG-TASB5
คำอธิบาย
CONN D-SUB RCPT 37POS R/A SOLDER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
37 ตำแหน่ง D-Sub เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย คอนเนคเตอร์
หมวดหมู่
คุณสมบัติของหน้าแปลน
ด้านที่เชื่อมต่อ, สกรูล็อคตัวเมีย (4-40)
Mfr
ส่วนปลาย
บัดกรี
บรรจุภัณฑ์
ถาด
วัสดุของฝาครอบ, พื้นผิว
เหล็ก
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
รูปแบบคอนเนคเตอร์
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A
จำนวนของตำแหน่ง
ระยะห่างแบ็คเซ็ท
0.590" (14.99mm)
จำนวนของแถว
2
คุณสมบัติ
ตัวล็อคบอร์ด
ประเภทการติดตั้ง
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250V