D37S13A6GX00LF หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Assmann WSW Components
มีอยู่ในสต็อค: 1
เอกสารข้อมูล
37 ตำแหน่ง D-Sub เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย คอนเนคเตอร์
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
D37S13A6GX00LF
D37S13A6GX00LF
D37S13A6GX00LF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
609-6503-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
D37S13A6GX00LF
คำอธิบาย
CONN D-SUB RCPT 37POS R/A SOLDER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
D37S13A6GX00LF รุ่น
หมวดหมู่
วัสดุของฝาครอบ, พื้นผิว
เหล็ก, ชุบดีบุก-นิกเกิล
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทองหรือทอง, GXT™
ชุด
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
30.0µin (0.76µm)
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A ต่อหน้าสัมผัส
รูปแบบคอนเนคเตอร์
ระยะห่างแบ็คเซ็ท
0.409" (10.40mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
คุณสมบัติ
ตัวล็อคบอร์ด, อุปกรณ์สำหรับยึด
จำนวนของตำแหน่ง
อัตราแรงดันไฟฟ้า
300V
จำนวนของแถว
2
สี
สีดำ
ประเภทการติดตั้ง
วัสดุไดอิเล็กทริก
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์
4 (DC, C)
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
ประเภทหน้าสัมผัส
สัญญาณ
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C