ABC200-1048G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
179-2433-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ABC200-1048G
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 48V 200W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 48V 90 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
ABC200-1048G รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4.2 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.00" W x 1.44" H (101.6mm x 50.8mm x 36.6mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE
4.25 A