LDT2400-72
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
179-2923-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LDT2400-72
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 72V 2400W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
61 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 72V 33A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LDT2400-72 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
33A
ผู้ผลิต
Bel Power Solutions
พลังงาน (วัตต์)
2400W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4.2 kV
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.93
ประเภทอินพุต
AC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
จำนวนของเอาต์พุต
1
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, IP20, แบ่งภาระโหลด, PFC, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล, สแตนด์บายเอาต์พุต
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
340 ~ 550VAC (3 เฟส)
ขนาด / มิติ
3.98" L x 9.17" W x 6.30" H (101.0mm x 233.0mm x 160.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
72V