LEC120-24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
179-LEC120-24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LEC120-24
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 120W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC หรือ DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 5A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LEC120-24 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
5A
ผู้ผลิต
Bel Power Solutions
พลังงาน (วัตต์)
120W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
แอพพลิเคชั่น
อุตสาหกรรม, ITE (เชิงการค้า), ห้องทดลอง
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ประสิทธิภาพ
0.94
ประเภทอินพุต
AC หรือ DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
จำนวนของเอาต์พุต
1
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
4.33" L x 1.26" W x 4.88" H (110.0mm x 32.0mm x 124.0mm)
แรงดันไฟฟ้า DC - อินพุต (น้อยที่สุด)
120V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
370V
หมายเลขมาตรฐาน
61010-1; 62368-1; UL 508
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V