MAP80-1012G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
179-2355-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MAP80-1012G
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 80W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
29 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 12V 90 ~ 264VAC อินพุต
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
2.6 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.8
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
เฟรมเปิด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
7.20" L x 4.20" W x 1.80" H (182.9mm x 106.7mm x 45.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
โหลดต่ำสุดที่จำเป็น
ใช่
7.5 A