SDM65-12-UD2-P5 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Bel Power Solutions
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
12V 60 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น II) อะแดปเตอร์ สายไฟ อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SDM65-12-UD2-P5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SDM65-12-UD2-P5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDM65-12-UD2-P5
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 60W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SDM65-12-UD2-P5 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
210mW (สูงสุด)
ผู้ผลิต
Bel Power Solutions
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ทางการแพทย์
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
Europe
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น II)
ความยาวสายไฟ
59" (1.50m)
ประเภทอินพุต
สายไฟ
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C8
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
4.69" L x 2.36" W x 1.42" H (119.0mm x 60.0mm x 36.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CUL, PSE, TUV, UKCA, UL
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
5A
หมายเลขมาตรฐาน
C22.2 No. 60601-1; 55011 ชั้น B; 60601-1; 61000-3-2; 61000-3-3
พลังงาน (วัตต์)
60 W