รูปภาพสำหรับ SWI5-12-N-P5 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SWI5-12-N-P5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
179-SWI5-12-N-P5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SWI5-12-N-P5
คำอธิบาย
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 6W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12V 6 W ac/dc ภายนอก ติดบนผนัง (ชั้น II) อะแดปเตอร์ ใบมีดคงที่ อินพุต
โมเดล EDA/CAD
SWI5-12-N-P5 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI, CoC ชั้น 2
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm
ความยาวสายไฟ
59" (1.50m)
ขนาด / มิติ
0.89" L x 1.42" W x 1.88" H (22.6mm x 36.0mm x 47.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, FCC, PSE, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V
หมายเลขมาตรฐาน
C22.2 No. 60950-1; 60950-1; 62368-1
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
500mA
น้ำหนัก
0.177lb (80.29g)
พลังงาน (วัตต์)
6 W
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
75mW (สูงสุด)