SWI6-3.3-N-P6
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
179-SWI6-3.3-N-P6-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SWI6-3.3-N-P6
คำอธิบาย
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 3.3V 5W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.3V 5 W ac/dc ภายนอก ติดบนผนัง (ชั้น II) อะแดปเตอร์ ใบมีดคงที่ อินพุต
โมเดล EDA/CAD
SWI6-3.3-N-P6 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm
ความยาวสายไฟ
59" (1.50m)
ขนาด / มิติ
2.20" L x 1.10" W x 1.65" H (56.0mm x 28.0mm x 42.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB Scheme, CSA, FCC, IEC, PSE, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
3.3V
หมายเลขมาตรฐาน
C22.2 No. 60950-1; 60950-1; 62368-1
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.5A
น้ำหนัก
0.172lb (78.02g)
พลังงาน (วัตต์)
5 W
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
100mW (สูงสุด)