VF-D250-D1224A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
179-VF-D250-D1224A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VF-D250-D1224A
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 24V 250W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
28 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 2 เอาต์พุต 12V 24V 90 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
VF-D250-D1224A รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ประสิทธิภาพ
0.7
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
เฟรมเปิด
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, เปิด/ปิดระยะไกล
จำนวนของเอาต์พุต
2
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
5.00" L x 3.20" W x 1.50" H (127.0mm x 81.3mm x 38.1mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB Scheme, CCC, EN, IEC, SIQ, TUV, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
24V
หมายเลขมาตรฐาน
55024; 55032 ชั้น B; 60950-1; 61000-3-2; 61000-3-3; 62368-1
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
6 A