VMS-450B-12-CFS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
179-VMS-450B-12-CFS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VMS-450B-12-CFS
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 450W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 12V 100 ~ 240VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
VMS-450B-12-CFS รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ทางการแพทย์
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.89
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
PFC, เปิด/ปิดระยะไกล, สแตนด์บายเอาต์พุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
5.83" L x 3.15" W x 1.60" H (148.1mm x 80.0mm x 40.6mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
100 ~ 240VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB Scheme, EN, IEC, TUV, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หมายเลขมาตรฐาน
55011 ชั้น B; 60601-1; 61000-3-2; 61000-3-3
37.5 A