VMS-450B-24-CFS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
179-VMS-450B-24-CFS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VMS-450B-24-CFS
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 451W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 100 ~ 240VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
VMS-450B-24-CFS รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.91
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ขนาด / มิติ
5.83" L x 3.15" W x 1.60" H (148.1mm x 80.0mm x 40.6mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
100 ~ 240VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขมาตรฐาน
55011 ชั้น B; 60601-1; 61000-3-2; 61000-3-3
18.8 A