VOF-50B-15
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
179-VOF-50B-15-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VOF-50B-15
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 15V 51W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
35 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 15V 90 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
VOF-50B-15 รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.88
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
เฟรมเปิด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.00" W x 1.05" H (101.6mm x 50.8mm x 26.6mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB Scheme, CE, EN, FCC, IEC, SIQ, TUV, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
15V
หมายเลขมาตรฐาน
55024; 55032 ชั้น B; 61000-3-2; 61000-3-3; 62368-1
3.4 A