VOF-50B-24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
179-VOF-50B-24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VOF-50B-24
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 50W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 90 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
VOF-50B-24 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.89
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.00" W x 1.05" H (101.6mm x 50.8mm x 26.6mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขมาตรฐาน
55024; 55032 ชั้น B; 61000-3-2; 61000-3-3; 62368-1
2.1 A