VOF-70B-12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
179-VOF-70B-12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VOF-70B-12
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 70W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 12V 90 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
VOF-70B-12 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.87
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.00" W x 1.24" H (101.6mm x 50.8mm x 31.6mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หมายเลขมาตรฐาน
55024; 55032 ชั้น B; 61000-3-2; 61000-3-3; 62368-1
5.84 A