BOS1211AQR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2158-BOS1211AQRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
2158-BOS1211AQRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
2158-BOS1211AQRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BOS1211AQR
คำอธิบาย
IC MTR DRV PIEZO 9V-16V 24-VFQFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
2 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวขับมอเตอร์ พาวเวอร์มอสเฟต SPI 24-QFN (4x4)
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
9V ~ 16V
ผู้ผลิต
Boreas Technologies
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
120V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)