CD214A-T24ALF ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Bourns Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 77,885
เอกสารข้อมูล
Similar
STMicroelectronics
มีอยู่ในสต็อค: 3,682
เอกสารข้อมูล
Similar
STMicroelectronics
38.9V แคลมป์ 10.3A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
TO-214AC SMA
CD214A-T24ALF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CD214A-T24ALF-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CD214A-T24ALF
คำอธิบาย
TVS DIODE 24VWM 38.9VC DO214AC
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
CD214A-T24ALF รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
10.3A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AC, SMA
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
26.7V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
38.9V