EMI103T-RC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
M9935TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EMI103T-RC
คำอธิบาย
FILTR LC(T) 0.05 OHMS/10000PF TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
LC (T-Type) emi ฟิลเตอร์ 3rd คำสั่งซื้อ โลว์พาส 1 ช่อง R = 0.05Ohms, C = 10000pF 5 A แนวรัศมี - 3 ตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
EMI103T-RC รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า
5 A
ผู้ผลิต
Bourns Inc.
ค่า
R = 0.05Ohms, C = 10000pF
ชุด
การป้องกัน ESD
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและกล่อง (TB)
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
โลว์พาส
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
50V
ลำดับฟิลเตอร์
3rd
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เทคโนโลยี
LC (T-Type)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี - 3 ตัวนำ
จำนวนของช่อง
1
ขนาด / มิติ
0.354" L x 0.126" W (9.00mm x 3.20mm)
ค่าการลดทอน
25dB @ 15MHz ~ 200MHz
ความสูง
0.315" (8.00mm)