PV36Y503C01B00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
118-PV36Y503C01B00-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PV36Y503C01B00
คำอธิบาย
TRIMMER 50K OHM 0.5W PC PIN TOP
คำอธิบายโดยละเอียด
50 kOhms 0.5W, 1/2W PC ขา ทรูโฮล โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 25.0 หมุน การปรับด้านบน
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ความต้านทานไฟฟ้า
50 kOhms
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0,378" x 0,197" หน้า (9,60mm x 5,00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%