SMBJ18CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMBJ18CABTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMBJ18CABCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMBJ18CABDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMBJ18CA
คำอธิบาย
TVS DIODE 18VWM 29.2VC DO214AA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
29 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
29.2V แคลมป์ 20.6A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AA (SMB)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SMBJ18CA รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
20.6A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
ชุด
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ประเภท
Zener
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ช่องสองทิศทาง
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AA, SMB
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
18V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
20V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
29.2V