SMCJ36CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMCJ36CABTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMCJ36CABCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMCJ36CABDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMCJ36CA
คำอธิบาย
TVS DIODE 36VWM 58.1VC DO214AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
58.1V แคลมป์ 25.8A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AB (SMC)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SMCJ36CA รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
25.8A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
1500W (1.5kW)
ชุด
การป้องกันสายพาวเวอร์
ใช่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ประเภท
Zener
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ช่องสองทิศทาง
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AB, SMC
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
36V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
40V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
58.1V