ACPL-227-500E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
516-2616-2-ND - เทปและม้วน (TR)
516-2616-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
516-2616-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACPL-227-500E
คำอธิบาย
OPTOISOLATOR 3KV 2CH TRANS 8-SO
คำอธิบายโดยละเอียด
ออปโต้ไอโซเลเตอร์ ทรานซิสเตอร์ เอาต์พุต 3000Vrms 2 ช่อง 8-SO
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ACPL-227-500E รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (สูงสุด)
80V
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
50mA
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
1.2V
จำนวนของช่อง
2
กระแสไฟฟ้า - กระแส DC ตรง (If) (สูงสุด)
50 mA
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3000Vrms
Vce อิ่มตัว (สูงสุด)
400mV
อัตราส่วนการถ่ายโอนกระแสไฟฟ้า (ต่ำสุด)
50% @ 5mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 110°C
อัตราส่วนการถ่ายโอนกระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
600% @ 5mA
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.173", ความกว้าง 4.40mm)