HCPL-3150#060 หมดสต๊อกและไม่สามารถสั่งจองได้ในขณะนี้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Broadcom Limited
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 388
LITEON
600mA ตัวขับเกต ออปติคอลคัปปลิ้ง 3750Vrms 1 ช่อง 8-DIP
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
HCPL-3150#060
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
HCPL-3150#060-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCPL-3150#060
คำอธิบาย
OPTOISO 3.75KV 1CH GATE DVR 8DIP
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
500mA, 500mA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุตสูงสุด
600mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
1.5V
สถานะผลิตภัณฑ์
ดำเนินการต่อที่ DigiKey
กระแสไฟฟ้า - กระแส DC ตรง (If) (สูงสุด)
25 mA
เทคโนโลยี
ออปติคอลคัปปลิ้ง
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุตที่จ่าย
15V ~ 30V
จำนวนของช่อง
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3750Vrms
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
คอมมอนโหมดทรานสเชียนต์อิมมูนิตี้ (ต่ำสุด)
15kV/µs
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-DIP (0.300", 7.62mm)