HSMA-C120
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
516-2486-2-ND - เทปและม้วน (TR)
516-2486-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
516-2486-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HSMA-C120
คำอธิบาย
LED AMBER CLEAR CHIP SMD R/A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเหลืองอำพัน 592nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 1.9V 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
HSMA-C120 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
1.9V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
Digi-Reel®
มุมการมองเห็น
155°
ประเภทการติดตั้ง
สี
ความยาวคลื่น - เด่น
การตั้งค่า
มาตรฐาน
ความยาวคลื่น - สูงสุด
595nm
สีของเลนส์
ไม่มีสี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความโปร่งใสของเลนส์
ใส
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
อัตรา Millicandela
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 1.00mm W
รูปแบบของเลนส์
สี่เหลี่ยมที่มีส่วนบนแบบโดม
ความสูง (สูงสุด)
0.60mm
ขนาดเลนส์
1.20mm x 0.60mm